

HALMASHAURI YA WILAYA YA MPANDA

MPANGO KAZI (ACTION PLAN) KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

Katika mwaka wa fedha 2017/2018, Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda imeidhinishiwa kutumia kiasi cha fedha 26,148,605,286.00

Mchanganuo wa fedha hizo ni kama ifuatavyo:

- Mapato ya makusanyo ya ndani ni Tshs.3,144,148,000
- Ruzuku ya matumizi mengineyo (Mishahara & Matumizi mengineyo)
 - Mishahara ni Tsh. 15,031,159,000/=
 - Matumizi mengineyo ni Tsh. 842,962,332/=
- Miradi ya Maendeleo ni Tsh. 6,966,335,954/=
- Michango ya jamii (CHF iliyoboreshwa na NHIF)
 - CHF ni Tshs. 115,000,000/=
 - NHIF ni Tshs. 49,000,000/=
- Elimu Bure (Msingi na Sekondari)
 - Msingi ni Tshs. 161,748,000/=
 - Sekondari ni Tshs. 88,946,836/=