JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA

Unapojibu tafadhali tajo:
Kumb. Na. KTV/IMDC/S.10/22/129 26.05.2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashaurl ya Wilaya ya Tanganyika amepokea Kibali cha Ajra mpya
kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Monojimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora Kupitia
barua yenye Kumb. Na. FA.97/228/01/A/25 ya tarcho 29.04.2025. Hivyo, anawatangazia wananchi

wote wenye sifa kuomba nafasi mbalimbali za kazi. Nafasi husika ni kama zifuatavyo; -

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il - NAFASI TANO (5)
1.1 MAJUKUMU YA KAZI

i.
ii.
iii.
iv.
V.

vi.

vii.

Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye Rejista (incoming correspondence register);
Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence register),

Kusambaza majalada kwa watendaji (action Officers);

Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa watendaji;

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika kwa watendaji;

Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada (racks/filing Cabinet) au mahali
pengine yanapohifadhiwa; na

Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File Tracking).

1.2 SIFA ZA KUAJIRIWA
Awe amehitimu kidato cha nne (V) au kidato cha sita (VI) na kupata Cheti cha Mtihani wa Kidato

cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI). Awe amehitimu mafunzo ya stashahada/Diploma (NTA Level

6) katika fani ya Utunzaji wa Kumbukumbu kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi

wa compyuta.

1.3 MSHAHARA:
Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Serikali yaani TGS C.



2.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI SITA (6)
2.1 MAJUKUMU YA KAZI:

I Kukagua gari kabla na baada ya safariili kubaini hali ya usalama wa gari.

ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.

iv. Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

Vi. Kufanya usafi wa gari na

Vii. Kazi nyingine anazopangiwa na mwajiri.

viii.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
iX. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

X. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.

Xi. Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

Xil. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

xii.  Kufanya usafi wa gari na

Xiv.  Kazi nyingine anazopangiwa na mwajiri.

2.1. SIFAZA MWOMBAJL.

Kuajiriwa mwenye Cheti cha Kidato cha Nne (Form Four) na Leseni ya Daraja E au C ya
uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila
kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic driving
course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo kingine

kinachotambuliwa na Serikali.

2.2. NGAZI YA MSHAHARA
Mshahara utalipwa kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali. TGS B

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI:
Mwombaiji awe Raia wa Tanzania na wenye umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45;
Mwombaji aambatishe nakala ya vyeti vya Elimu ya Sekondari, Taaluma, Nakala ya Kadi ya NIDA

au Namba ya NIDA na Nakala ya cheti cha Kuzaliwa. Waombaji watakaowasilisha “Result Slip,
Statement of Results, Provisional Results au Transcripts” havitakubalika.



Vi.

vii.

viii.

Xi.

Xii.

Waombaji wenye ulemavu wan
Mfumo wa kuombea ajira ulem
Utumishi wa Umma;

ahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa kuainisha kwenye
avu walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika

Waom_b_aji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae) yenye
anuar?l Inayotumika, namba za simu zinazopatikana na anuani ya barua pepe (E-mail address)
Pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika;

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na vimethibitishwa na
Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE);

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama
wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi;

Waombaiji watakaowasilisha taarifa za kughushi watachukuliwa hatua kwa mujibu wa Sheria za
Nchi;

Waombaji watakaokidhi vigezo wataitwa kwenye usaili;

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 09.06.2025;

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti vya
elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika,
S.L.P.1,
MPANDA.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa Kielektroniki wa Ajira (Recruitment Portal) kupitia

anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti
ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment Portal').

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFANYIWA KAZI.

Tangazo hili limetolewa na; —
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MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA.



